Þátttökulist í Royal Canin prófinu 22. - 24. september.
Prófið verður haldið á Auðkúluheiði, listinn fyrir opinn flokk á laugardegi er ekki endanlegur þar sem þrjár skráningar eru í athugun hjá skrifstofu HRF., að öðru leyti er listinn birtur með fyrirvara um villur. Dregið verður í rásröð í kvöld og rásröðin birt þá.
Föstudagur 22. september
Dómari : Per Tufte
Blandaður unghunda og opinn flokkur
Unghundaflokkur
Rjúpnabrekku Black (Enskur Setter)
Amscot Gaflara Magic Mint (Gordon Setter)
Rjúpnabrekku Ary Bella Rosa (Enskur Setter)
Rampen's Ubf Nina (Snögghærður Vorsteh)
Sika ze Strazistských Iesu (Pudelpointer)
Rjúpnabrekkur Toro (Enskur Setter)
Opinn flokkur
Húsavíkur Mjölnir frá Rjúpnabrekkur (Enskur Setter)
Bylur (Breton)
Gagganjunis Von (Írskur Setter)
Veiðimela Jökull (Snögghærður Vorsteh)
Veiðimela Freyja (Snögghærður Vorsteh)
Dómarar : Pål Aasberg og Svafar Ragnarsson
Keppnisflokkur
Fóellu Kolka (Breton)
Vatnsenda Kjarval (Enskur Pointer)
Heiðnabergs Gleipnir von Greif (Snögghærður Vorsteh)
Veiðimela Karri (Snögghærður Vorsteh)
Hafrafells Hera (Enskur Setter)
Veiðimela Krafla (Snögghærður Vorsteh)
Heiðnabergs Bylur von Greif (Snögghærður Vorsteh)
Heiðnabergs Gáta von Greif (Snögghærður Vorsteh)
Midtvejs Assa (Breton)
Álakvíslar Marío (Enskur Setter)
Laugardagur 23. september
Dómari : Pål Aasberg
Blandaður unghunda og opinn flokkur
Unghundaflokkur :
Rjúpnabrekku Black (Enskur Setter)
Amscot Gaflara Magic Mint (Gordon Setter)
Rjúpnabrekku Ary Bella Rosa (Enskur Setter)
Rampen's Ubf Nina (Snögghærður Vorsteh)
Rjúpnabrekkur Miro (Enskur Setter)
Sika ze Strazistských Iesu (Pudelpointer)
Vatnsenda Karma (Enskur Pointer)
Rjúpnabrekkur Toro (Enskur Setter)
Opinn flokkur :
Húsavíkur Mjölnir frá Rjúpnabrekkur (Enskur Setter)
Bylur (Breton)
Veiðimela Jökull (Snögghærður Vorsteh)
Veiðimela Freyja (Snögghærður Vorsteh)
Dómarar : Per Tufte og Svafar Ragnarsson
Keppnisflokkur
Fóellu Kolka (Breton)
Vatnsenda Kjarval (Enskur Pointer)
Heiðnabergs Gleipnir von Greif (Snögghærður Vorsteh)
Veiðimela Karri (Snögghærður Vorsteh)
Hafrafells Hera (Enskur Setter)
Veiðimela Krafla (Snögghærður Vorsteh)
Heiðnabergs Bylur von Greif (Snögghærður Vorsteh)
Heiðnabergs Gáta von Greif (Snögghærður Vorsteh)
Midtvejs Assa (Breton)
Sunnudagur 24. september
Dómari : Svafar Ragnarsson
Blandaður unghunda og opinn flokkur
Unghundaflokkur
Rjúpnabrekkur Miro (Enskur Setter)
Rjúpnabrekku Ary Bella Rosa (Enskur Setter)
Rampen's Ubf Nina (Snögghærður Vorsteh)
Sika ze Strazistských Iesu (Pudelpointer)
Vatnsenda Karma (Enskur Pointer)
Rjúpnabrekkur Toro (Enskur Setter)
Opinn flokkur
Bylur (Breton)
Gagganjunis Von (Írskur Setter)
Veiðimela Jökull (Snögghærður Vorsteh)
Veiðimela Freyja (Snögghærður Vorsteh)
Dómarar : Per Tufte og Pål Aasberg
Keppnisflokkur
Fóellu Kolka (Breton)
Vatnsenda Kjarval (Enskur Pointer)
Heiðnabergs Gleipnir von Greif (Snögghærður Vorsteh)
Veiðimela Karri (Snögghærður Vorsteh)
Hafrafells Hera (Enskur Setter)
Veiðimela Krafla (Snögghærður Vorsteh)
Heiðnabergs Bylur von Greif (Snögghærður Vorsteh)
Heiðnabergs Gáta von Greif (Snögghærður Vorsteh)
Midtvejs Assa (Breton)
Álakvíslar Marío (Enskur Setter)
Prófstjórar prófsins eru Unnur Unnsteinsdóttir og Guðbjörg Guðmundsdóttir
Fulltrúi HRFÍ er Svafar Ragnarsson.