Fuglahundadeild mynd 2
Leita á vefsíðu

Póstlisti




Á döfinni

Meira...


Heimsóknir: 6228698

Fréttir


Úrslit: Meginlands- & Sóknarpróf 23-24 júlí 2022

25.7.2022
Stækka mynd
Dagana 23. og 24. júlí var prófað í sóknarhluta meginlandshundaprófs og einnig í hefðbundnu sækiprófi. 25. hundar voru skráðir báða daga.

Meginlandshundapróf er samsett próf.  Sóknarhluti er annarhluti  og heiðarpróf hinn hluti prófsins.  Núna var prófað í sóknarhluta. Til að fá einkunn í meginlandshundaprófi þarf hundur að þreyta báða hluta prófsins. Nokkrir hundar hafa klárað báða hluta og eru því nokkur dýr komin með einkun eftir helgina úr Meginlandsprófi. Hefðbundnu sækiprófi lýkur með einkun.






Laugardagur 23. júlí.

UF/  Meginlandshundaprófs.
Vinaminnis Grimhildur Grámann - Weimaraner - Vatn 10 - Spor 10
Hulduhóla Arctic Mýra - Pudelpointer - Vatn 10 - Spor 10 - Besti hundur UF
Arkenstone Með Allt á hreinu - Vorsteh - Vatn 6 - Spor 8.
Legacyk Got Milk - Short haired Vorsteh - Vatn 10 - Spor 6 - (Byrjendaflokkur)
Ljósufjalla Vera - Wire haired Vorsteh - Vatn 9 -  Spor 10
Vinarminnis Móa - Weimaraner - Vatn 8 - Spor 10
Ljósufjalla Heiða - Wire haired Vorsteh - Vatn 10 - Spor 10

OF/ Meginlandshundapróf.
Veiðimela Jökull - Short haired Vorsteh - Vatn 6 - Spor 6.
Erik vom Oberland - Pudelpointer - Vatn 10 - Spor 10.
Edelweiss Vinarminnis Stella - Weimaraner - Vatn 0 - Spor 10.
Hlaðbrekku Irma - Wire haired Vorsteh - Vatn 9 - Spor 0.
Watereatons Engel - Griffon - Vatn 10 - Spor 10 - Besti hundur OF.
Sansas Biejla - Wire haired Vorsteh - Vatn 10 - Spor 10.

UF/ Hefðbundið sækipróf.
Ljósufjalla Myrra - Wire haired Vorsteh - Vatn 10 - L/S 5 - 3.eink.
Ljósufjalla Hel - Wire haired Vorsteh - Vatn 9 - L/S 10 - 1.eink.
Ljósufjalla Rökkva - Wire haired Vorsteh - Vatn 10 - L/S 9 - 1.eink.
Veiðimela Cbn Klemma - Short haired Vorsteh - Vatn 10 - L/S 9 - 1.eink. - Besti hundur UF.
G-Boss Jr av Brandskegg Söndre - Wire haired Vorsteh - Vatn 9 - L/S 5 - 3.eink.
Veiðimela Cbn Terracotta - Short haired Vorsteh - Vatn 0 - L/S 5 - 0.eink.

OF/ Hefðbundið sækipróf.
Ice Artemis Skuggi - Wire haired Vorsteh - Vatn 8 - Spor 0 - L/S 8 - 0.eink.
Fjallatinda Freyr - Short haired Vorsteh - Vatn 9 - Spor 10 - L/S 10 - 1.eink. - Besti hundur OF
Rampen´s Ubf Nina - Short haired Vorsteh - Vatn 7 - Spor 10 - L/S 10 - 2.eink.
Háfjalla Parma - English setter - Vatn 8 - Spor 10, Leita/sækja 10 - 1.eink. 
Ice Artemis Aríel - Wire haired Vorsteh - Vatn 8 -  Spor 10 -  L/S 9 - 1. eink.
Ice Artemis Dáð - Wire haired Vorsteh - Vatn 8 - Spor 10 - L/S 9 - 1.eink.

Sunnudagur 24. júlí.

UF/ Meginlandshundaprófs
Arkenstone Með Allt á hreinu - Vorsteh - Vatn 6 - Spor 0.
Vinaminnis Grimhildur Grámann - Weimaraner - Vatn 7 - Spor 10
Hulduhóla Arctic Mýra - Pudelpointer - Vatn 8 - Spor 10 . - Besti hundur UF.
Veiðimela Cbn Klemma - Short haired Vorsteh - Vatn 8 - Spor 10.

OF/ Meginlandshundapróf.
Legacyk Got Milk - Short haired Vorsteh - Vatn 0 - Spor x.
Veiðimela Jökull - Short haired Vorsteh - Vatn 9 - Spor 10.
Watereatons Engel - Griffon - Vatn 9 - Spor 10.
Edelweiss Vinarminnis Stella - Weimaraner - Vatn 0 - Spor x.
Sansas Bejla - Wire haired Vorsteh - Vatn 9 - Spor 10.
Erik Vom Oberland - Pudelpointer - Vatn 10 - Spor 10 - Besti hundur OF.
Hlaðbrekku Irma - Wire haired Vorsteh - Vatn 7 - Spor 10.

UF/ Hefðbundið sækipróf.
Ljósufjalla Hel - Wire haired Vorsteh - Vatn 10 - L/S 0 - 0.eink.
G-Boss Jr av Brandskegg Söndre - Wire haired Vorsteh - Vatn 10 - L/S 10 - 1.eink.
Ljósufjalla Vera - Wire haired Vorsteh - Vaatn 10 - L/S 10 - 1.eink.
Ljósufjalla Myrra - Wire haired Vorsteh - Vatn 10 - L/S 6 - 2.eink.
Ljósufjalla Rökkva - Wire haired Vorsteh - Vatn 10 - L/S 9 - 2.eink.
Veiðimela Cbn Terracotta - Short haired Vorsteh - Vatn x - L/S 0 - 0.eink.
Ljósufjalla Heiða - Wire haired Vorsteh - Vatn 10 - L/S 10 - 1.eink. - Besti hundur UF.
Vinarminnis Móa - Weimaraner - Vatn 9 - L/S 10 - 1.eink.

OF/ Hefðbundið sækipróf.
Fjallatinda Freyr - Short haired Vorsteh - Vatn 6 - Spor 10 - L/S 6 - 2.eink.
Ice Artemis Dáð - Wire haired Vorsteh - (dró sig úr prófi) 
Rampen´s Ubf Nina - Short haired Vorsteh - Vatn 9 - Spor 10 - L/S 10 - 1.eink.- Besti hundur OF
Háfjalla Parma - English setter - Vatn 10 - Spor 10, Leita/sækja 8 - 1.eink. 
Ice Artemis Skuggi - Wire haired Vorsteh - Vatn 7 - Spor 10 - L/S 6 - 2.eink.
Ice Artemis Aríel - Wire haired Vorsteh - Vatn 8 -  Spor 8 -  L/S 9 - 1. eink.

Sérstök verlaun eftir helgina (valin af dómara) - Háfjalla Parma - English Setter.

Hundar með einkun úr Meginlandshundaprófi eftir helgina.
Hulduhóla Arctic Mýra - Pudelpointer - 1. einkun UF. - Próf 23/7/22 parað við próf 16/10/21
Sansas Biejla - Wire haired Vorsteh - 1.einkun OF. - Próf 23/7/22 parað við próf 17/10/21
Watereatons Engel - Griffon - 1.einkun OF. - Próf 23/7/22 parað við próf 17/10/21
Hulduhóla Arctic Mýra - Pudelpointer - 2. einkun UF. - Próf 24/7/22 parað við próf 17/10/21
Sansas Biejla - Wire haired Vorsteh - 2.einkun OF. - Próf 24/7/22 parað við próf 16/10/21
Watereatons Engel - Griffon - 2.einkun OF. - Próf 24/7/22 parað við próf 16/10/21
Hlaðbrekku Irma - Wire haired Vorsteh - 3.einkoun OF. - Próf 24/7/22 parað við próf 17/10/21

Dómari: Patrik Sjöström frá Svíþjóð.

FHD þakkar styrktaraðilum -  Dýrheimar  - Vínnes ehf  -  Framleiðanda Olafsson gin.