Fuglahundadeild mynd 13
Leita á vefsíðu

Póstlisti




Á döfinni

Meira...


Heimsóknir: 4343347

Fréttir


Úrslit úr prófum árið 2003

31.12.2003
Stækka mynd

 

Veiðipróf 27. nóvember 2003

Dómarar prófsins voru :
Guðjón Arinbjarnar. í OF og Erlendur Jónsson í UF.
Prófstjóri var : Ólafur Örn Ragnarsson.


Besti unghundur prófsins var Snögghærður Vorsteh Töfra Pharmigan Terror (Káta) (IS06605/02)

Besti hundur í opnum flokki var Snögghærður Vorsteh Gæfu Dögg (Zelda) (IS0543099)


Unghunda flokkur

1. Theo                                                                   3.eink.
IS06690/02 - Snögghærður Vorsteh -
Eig/stj: Svanur Guðmundsson
(Radbach´s Silver Bullet / Gæfu Alma)

2. Rugdelias KMS Teitur                                      Mætti ekki
IS06746/02 - Snögghærður Vorsteh -
Eig/stj: Kjartan Antonsson/ Kjartan Guðbrandsson (eða eig.)
(Geggens Solo / Rugdelia´s IBM Messalina)

3. Töfra Swan Dive Doppa                                   3.eink
IS06602/02 - Snögghærður Vorsteh -
Eig/stj: Rafnkell Jónsson
(Atlevågens Casper / N S Uch ISCH Veidinn’s F. Valdís Víkinga.)

4. Töfra Grouse Look out Hetta                          3.eink.
IS06601/02 - Snögghærður Vorsteh–
Eig/stj: Svafar Ragnarsson
(Atlevågens Casper / N S Uch ISCH Veidinn’s F. Valdís Víkinga.)

5. Óðinn                                                                   2.eink.
IS06695/02 - Snögghærður Vorsteh–
Eig/stj: Einar Hallsson
(Radbach´s Silver Bullet / Gæfu Alma)

6. Helguhlíðar Skotta                                             0.eink.
IS06568/02 - Írskur Seti -
Eig/stj.: Margrét Kjartansdóttir
(Garpur / Kvikneskogens Sparta)

7. Töfra Ptarmigan´s Terror                                   2.eink.
IS06605/02 - Snögghærður Vorsteh -
BESTI HUNDUR Í UNGHUNDA FLOKKI.
Eig/stj: M. Karlsdóttir, B. Antonsson/ Berþór Antonsson
(Atlevågens Casper / N S Uch ISCH Veidinn’s F. Valdís Víkinga.)

8. Töfra Raven Lunatic Rufus                                   2.eink.
IS06606/02 - Snögghærður Vorsteh -
Eig/stj: Þórhallur Kristjánsson
(Atlevågens Casper / N S Uch ISCH Veidinn’s F. Valdís Víkingaf.)


Opinn
flokkur

1. Sterne II du Petit Mona.                                          0.eink.
IS06495/02 - Enskur Seti -
Eig/stj: Vilhjálmur Ólafsson
(Petimonaster Nyroca / Mouette du Petit Monastere)

2. Dierbmes - Varres Drake                                         0.eink.
IS06289/01 - Enskur Pointer -
Eig/stj: Jón Asgeir Einarsson/Ásgeir Heiðar
(Agertoften Scott / Chiba)Dierbmes

3. Hrímþoku-Eros                                                             0.eink.
IS05942/00 - Enskur Seti -
Eig/stj: Kristinn Þ. Einarsson
(Hattbakken´s Trym / Silfurskugga-Milla)

4. IS CH Gæfu-Beretta                                                     0.eink.
IS04173/96 - Snögghærður Vorsteh -
Eig/stj: Pétur Alan Guðmundsson
(Hultbackens Ajax / ISCH Skimmelns Fame)

5. Embla av Rustbole                                                         0.eink.
IS06086/01 - Gordon Seti -
Eig/stj: Ólafur Örn Ragnarsson
(N Uch NV-99 Flintheia´s Balder / Frida av Rustbole)

6. Spjeldberget's Why-T                                                     0.eink.
IS07163/03 - Enskur Seti -
Eig/stj: Ólafur E. Ólafsson
(Dk Br J Ch Nord. Martell/ Bj.Lady in read)

7. Dímon                                                                                 0.eink.
IS05904/00 - Snögghærður Vorsteh -
Eig/stj: Jón Garðar Þórarinsson
(Radbach´s Silver Bullet / Gæfu Alma)

8. Tása                                                                                     2.eink.
IS06234/01 - Snögghærður Vorsteh -
Eig/stj: Einar Páll Garðarsson
(Gæfu Axel / Fluga (Charleswood Fortuna)

9. Gæfu-Dögg (Zelda)                                                         2.eink.
IS05430/99 - Snögghærður Vorsteh –
BESTI HUNDUR Í OPNUM FLOKKI
Eig/stj: Kjartan Antonsson
(Hultbackens Ajax / ISCH Skimmelns Fame)

10. Diana Delta Delux                                                           2.eink.
IS05901/00 - Snögghærður Vorsteh -
Eig/stj: Ívar Erlendsson
(Radbach´s Silver Bullet / Gæfu Alma)

11. Hindisvíkur Frakkur                                                         0.eink.
IS06358/01 - Írskur Seti -
Eig/stj: Kári Haraldsson
(Eðal-Baron / ISCH Tandra-Mirra)

12. Gæfu Alex                                                                          0.eink
3272 Snögghærður Vorsteh-
Eig/stj: Kjartan Guðbrandsson
(Holtbakkens Ajax/ ISCH Skimmelns Fame)


----------------------------------------------------------------------------------


Unghundaflokkur haldinn á Hólmsheiði 27. september 2003

Dómari : Guðjón S. Arinbjörnsson
Prófstjóri : Ólafur E. Ólafsson 


Besti unghundur prófsins var  HELGUHLÍÐAR SKOTTA sem Margrét Kjartansdóttir leiddi í prófinu.

Kvernmomarka's Húsavíkur Odin                         0. einkunn
IS06851/02 -Enskur Seti-
Eig/stj: Oddur Örvar Magnússon
(Skillevatnet's Sarek/Skillevatnet'sTyra)

Rugdelias KMS Teitur                                               0. einkunn
IS1506746 -Snögghærður Vorsteh-
Eig/stj: Kjartan Antonsson/Kjartan Guðbrandsson
(Greggens Solo/INTN SUCH NV-99 Rugdelias IMB Messalina)

Töfra Káta                                                                  1. einkunn
IS06605/02 -Snögghærður Vorsteh-
Eig/stj: Bergþór Antonsson
(Atlevogens Casper/Veiðins FRV Valdís Víkingafrú)

Rjúpnadals Seifur                                                     3. einkunn
IS -Enskur Seti-
Eig/stj: Jóhann Haukur
(Ingó/Vega)

Töfra Raven Lunatic Rufus                                     0. einkunn
IS06606/02 -Snögghærður Vorsteh-
Eig/stj: Þórhallur Kristjánsson
(Atlevogens Casper/Veiðins FRV Valdís Víkingafrú)

Óðinn                                                                         3. einkunn
IS06695/02 -Snögghærður Vorsteh-
Eig/stj: Einar Hallsson

Helguhlíðar Skotta                                                  1. einkunn
IS065668/02 -Írskur Seti-
Eig/stj: Margrét Kjartansdóttir
(Garpur/Kvikneskogen's Sparta)

Arnafjorden's Héla                                                  0. einkunn
IS07194/03 -Strýhærður Vorsteh-
Eig/stj: Rögnvaldur Þór Óskarsson
(Tjellgårdens Marko/Maja)

Rjúpnadals Mosi                                                      0. einkunn
IS06402/01 -Enskur Seti-
Eig/stj: Kristján Aðalsteinsson
(Ingó/Vega) 


------------------------------------------------------------------------------
Veiðipróf FHD haldin á Auðkúluheiði og Mosfellsheiði 19-21 september

Veiðipróf haldið 21.september við Geitháls ofan Reykjavíkur keppnisflokkur

Próf nr. 5003-05
DÓMARAR: Per H. Nymark & Vigdis Nymark

1. sæti í keppnisflokki Enski pointerinn IS CH Karacanis Donna
Eigandi og stjórnandi í prófinu : Ásgeir Heiðar
(Agertoften Scott / Lurudals Lille-Gro)

2. sæti í keppnisflokki fékk
Enski setinn Hrímþoku-Eros (IS05942/00)
Eigandi og stjórnandi í prófinu : Kristinn Einarsson
(Hattbakken´s Trym / Silfurskugga-Milla)

Aðrir hundar í keppnisflokki sem ekki unnu til sætis voru :

Kvikneskogen´s Sparta
IS05659/00 - Írskur Seti -
Eig/stj: Margrét Kjartansdóttir/Egill Bergmann
(NJCH Vieksa´s Nasti / NUCH Kvikneskogen´s Bless)

IS CH Gæfu-Beretta
IS04173/96 - Snögghærður Vorsteh -
Eig/stj: Pétur Alan Guðmundsson
(Hultbackens Ajax / ISCH Skimmelns Fame)

N S Uch IS CH Veidinn´s Frv Valdís Víkingafrú
IS06556/02 - Snögghærður Vorsteh -
Eig/stj: M. Karlsdóttir, B. Antonsson/ Bergþór Antonsson
(Nordarypa´s Kv Rassmus / Vilja)

Kjelatind´s Pila
IS04411/97 - Breton -
Eig/stj: Sigurður B. Björnsson
(Pvn´s Jocky / Akita)

ISVCH Gæfu-Beethoven
IS04174/96 - Snögghærður Vorsteh -
Eig/stj: Edwin Árnason
(Hultbackens Ajax / ISCH Skimmelns Fame)


IS CH Hattbekken´s Trym Mætti ekki
IS04748/98 - Enskur Seti –
Eig/stj: Guðmudur B. Borgþórsson
(NJCH Tarpan´s Bruno Cappelli/Stokkmarka´s Roya)


21. september 2003 Próf nr. 5003-05


HÓLMSHEIÐI OPINN FLOKKUR Hópur 1
DÓMARI: Vigdis Nymark

1. Hindisvíkur Frakkur                             0.eink.
IS06358/01 - Írskur Seti -
Eig/stj: Kári Haraldsson
(Eðal-Baron / ISCH Tandra-Mirra)

2. Díana Delta De Lux                             2.eink
IS05901/00 - Snögghærður Vorsteh -
Eig/stj: Ívar Erlendsson
(Radbach´s Silver Bullet / Gæfu Alma)

3. M.K. Tandri                                             0.eink.
IS06758/02 - Breton -
Eig/stj: Guðmundur Björnsson
( / )

4. Tara                                                         3.eink
IS06235/01 - Snögghærður Vorsteh -
Eig/stj: Sigurjón Þór Hafsteinsson
(Gæfu Axel / Fluga (Charleswood Fortuna))

5. Fröya                                                     Mætti ekki
IS05144/98 - Vorsteh –
Eig/stj: Finnur Ingi Finnsson
(Aasatrua´s Elj Knall / Cindy)

6. Ylfa                                                         0.eink.
IS06259/01 - Írskur Seti -
Eig/stj: Guðjón Arinbjarnarson
(Gassi / Eðal-Bóel)

7. Embla av Rustbole                               0.eink
IS06086/01 - Gordon Seti -
Eig/stj: Ólafur Örn Ragnarsson
(N Uch NV-99 Flintheia´s Balder / Frida av Rustbole)

8. ISCH Hattbekken´s Trym                    Mætti ekki
IS04748/98 - Enskur Seti –
Eig/stj: Guðmundur B. Borgþórsson
(NJCH Tarpan´s Bruno Cappelli/Stokkmarka´s Roya)

9. Sterne II du Petit Monastere (Mona) 0.eink.
IS06495/02 - Enskur Seti -
Eig/stj: Vilhjálmur Ólafsson
(Petimonaster Nyroca / Mouette du Petit Monastere)

10. Fanntófells-Ronja                                 2.eink.
IS05698/00 - Enskur Seti -
Eig/stj: Örvar Þór Sveinsson
(ISCH Hattbakken´s Trym / Rjúpnadals-Senja)



21. september 2003 Próf nr. 5003-05

HÓLMSHEIÐI OPINN FLOKKUR Hópur 2

DÓMARI: Per Nymark

1. Tása                                                             2.eink.
IS06234/01 - Snögghærður Vorsteh -
Eig/stj: Einar Páll Garðarsson
(Gæfu Axel / Fluga (Charleswood Fortuna))

2. Dímon                                                          0.eink.
IS05904/00 - Snögghærður Vorsteh -
Eig/stj: Jón Garðar Þórarinsson
(Radbach´s Silver Bullet / Gæfu Alma)

3. Spjeldberget´s Why T                              0.eink.
IS07163/03 - Enskur Seti -
Eig/stj: Ólafur Erling Ólafsson
(DK BR J CH Nordvestjyden´s Martell / Bjorktun Lady In Red)

4. IS CH Gæfu-Berretta                                0.eink.
IS04173/96 - Snögghærður Vorsteh -
Eig/stj: Pétur Alan Guðmundsson
(Hultbackens Ajax / ISCH Skimmelns Fame)

5. Fanntófells-Flóki                                       Mætti ekki
IS05696/00 - Enskur Seti -
Eig/stj: Pétur Jónsson
(Hattbakken´s Trym / Rjúpnadals-Senja)

6. Hrímþoku-Eros                                          Mætti ekki
IS05942/00 - Enskur Seti -
Eig/stj: Kristinn Þ. Einarsson
(Hattbakken´s Trym / Silfurskugga-Milla)

7. Dierbmes-Varres Drake                             0.eink.
IS06289/01 - Enskur Pointer -
Eig/stj: Jón Asgeir Einarsson
(Agertoftens Scott / Chiba)

8. Rjúpnadals-Shiva                                        Mætti ekki
IS04083/96 - Enskur Seti –
Eig/stj: Friðvin Guðmundsson
(Tiurhaugen´s Ingo/Silfurskugga Tessa)

9. Moli                                                                 0.eink.
IS06237/01 - Snögghærður Vorsteh -
Eig/stj: Geir Harðarsson
(Gæfu Axel / Fluga (Charleswood Fortuna))

10. Gæfu-Dögg                                                 1.eink.
IS05430/99 - Snögghærður Vorsteh –
Eig/stj: Kjartan Antonsson
(Hultbackens Ajax / ISCH Skimmelns Fame)

Unghundaflokkur 21. september 2003 (Próf nr. 5003-05) í ÚLFARSFELL

DÓMARAI : Nils B. Skaar


1. Rugdelias KMS Teitur Mætti ekki 15/02/2002
IS06746/02 - Snögghærður Vorsteh -
Eig/stj: Kjartan Antonsson/ Kjartan Guðbrandsson (eða eig.)
(Geggens Solo / Rugdelia´s IBM Messalina)


2. Helguhlíðar Skotta 2.eink.
IS06568/02 - Írskur Seti -
Eig/stj.: Margrét Kjartansdóttir
(Garpur / Kvikneskogens Sparta)


3. Theo 2.eink. 26/03/2002 2.eink.
IS06690/02 - Snögghærður Vorsteh -
Eig/stj: Svanur Guðmundsson
(Radbach´s Silver Bullet / Gæfu Alma)



4. Töfra Duck Out of Luck Nero Mætti ekki 20/03/2002 
IS06598/02 - Snögghærður Vorsteh -
Eig/stj: Kjartan Sigurðsson
(Atlevågens Casper / N S Uch ISCH Veidinn’s Frv Valdís Víkingafrú)


5. Töfra Goose Stalker Hera Mætti ekki 20/03/2002
IS06602/02 - Snögghærður Vorsteh -
Eig/stj: Sverrir Tryggvason
(Atlevågens Casper / N S Uch ISCH Veidinn’s Frv Valdís Víkingafrú)


6. Töfra Quail Magnet Mætti ekki 20/03/2002 
IS06603/02 - Snögghærður Vorsteh -
Eig/stj: Elías Elíasson
(Atlevågens Casper / N S Uch ISCH Veidinn’s Frv Valdís Víkingafrú)



7. Töfra Swan Dive Doppa 0.eink. 20/03/2002
IS06602/02 - Snögghærður Vorsteh -
Eig/stj: Rafnkell Jónsson
(Atlevågens Casper / N S Uch ISCH Veidinn’s Frv Valdís Víkingafrú)

8. Töfra Ptarmigan´s Terror 3.eink. 20/03/2002  
IS06605/02 - Snögghærður Vorsteh -
Eig/stj: M. Karlsdóttir, B. Antonsson/ Berþór Antonsson
(Atlevågens Casper / N S Uch ISCH Veidinn’s Frv Valdís Víkingafrú)


BESTI UNGHUNDUR PRÓFSINS VAR 

9. Kvern. Husavíkur Odin 1.eink.
IS06861/02 - Enskur Seti –
Eig/stj: Oddur Örvar Magnússon
(Skillevatne´s Sarek / Skillevatne´s Tyra)


10. Rjúpnadals Seifur 3.eink. 08/10/2001
IS06400/01 - Enskur Seti -
Eig/stj: Jóhann H. Sigurðsson
(Tiurhaugen´s Ingo / N Uch Vigdaætta´s Vega)



11. Rjúpnadals Mosi Mætti ekki 08/10/2001 
IS06402/01 - Enskur Seti -
Eig/stj: Kristján Aðalsteinsson
(Tiurhaugen´s Ingo / N Uch Vigdaætta´s Vega)


12. Rjúpnadals Þruma Mætti ekki 08/10/2001
IS06405/01 - Enskur Seti -
Eig/stj.: Hlynur Örn Gissurarsson
(Tiurhaugen´s Ingo / N Uch Vigdaætta´s Vega)


13. Rjúpnadals Drífa 1.eink. 08/10/2001
IS06403/01 - Enskur Seti -
Eig/stj.: Erlendur Jónsson
(Tiurhaugen´s Ingo / N Uch Vigdaætta´s Vega)


---------------------------------------------------------------------------------

19. september 2003 Próf nr. 5003-05 AUÐKÚLUHEIÐI
 
OPINN FLOKKUR Hópur 1

 
DÓMARI: Per H. Nymark

1. Fanntófells-Ronja                                                      0.eink.
IS05698/00 - Enskur Seti -
Eig/stj: Örvar Þór Sveinsson
(ISCH Hattbakken´s Trym / Rjúpnadals-Senja)

2. ISCH Hattbekken´s Trym                                         Mætti ekki
IS04748/98 - Enskur Seti –
Eig/stj: Guðmudur B. Borgþórsson
(NJCH Tarpan´s Bruno Cappelli/Stokkmarka´s Roya)

3. Tara                                                                              3.eink.
IS06235/01 - Snögghærður Vorsteh -
Eig/stj: Sigurjón Þór Hafsteinsson
(Gæfu Axel / Fluga (Charleswood Fortuna))

4. Hindisvíkur Frakkur                                                    0.eink.
IS06358/01 - Írskur Seti -
Eig/stj: Kári Haraldsson
(Eðal-Baron / ISCH Tandra-Mirra)

5. Díana Delta De Lux                                                     2.eink.
IS05901/00 - Snögghærður Vorsteh -
Eig/stj: Ívar Erlendsson
(Radbach´s Silver Bullet / Gæfu Alma)

6. M.K. Tandri                                                                    2.eink.
IS06758/02 - Breton -
Eig/stj: Guðmundur Björnsson


7. Fröya                                                                             Mætti ekki
IS05144/98 - Vorsteh –
Eig/stj: Finnur Ingi Finnsson
(Aasatrua´s Elj Knall / Cindy)

8. Ylfa                                                                                 0.eink.
IS06259/01 - Írskur Seti -
Eig/stj: Guðjón Arinbjarnarson
(Gassi / Eðal-Bóel)

9. Embla av Rustbole                                                      3.eink.
IS06086/01 - Gordon Seti -
Eig/stj: Ólafur Örn Ragnarsson
(N Uch NV-99 Flintheia´s Balder / Frida av Rustbole)

10 Sterne II du Petit Monastere (Mona)                     Mætti ekki
IS06495/02 - Enskur Seti -
Eig/stj: Vilhjálmur Ólafsson
(Petimonaster Nyroca / Mouette du Petit Monastere)


AUÐKÚLUHEIÐI 19. sept OPINN FLOKKUR Hópur 2

DÓMARI: Nils B. Skaar 

1. Dímon                                                                             2.eink.
IS05904/00 - Snögghærður Vorsteh –
Eig/stj: Jón Garðar Þórarinsson
(Radbach´s Silver Bullet / Gæfu Alma)

2. Tása                                                                                 0.eink.
IS06234/01 - Snögghærður Vorsteh -
Eig/stj: Einar Páll Garðarsson
(Gæfu Axel / Fluga (Charleswood Fortuna))

3. Gæfu-Dögg                                                                     3.eink.
IS05430/99 - Snögghærður Vorsteh -
Eig/stj: Kjartan Antonsson
(Hultbackens Ajax / ISCH Skimmelns Fame)

4. Hrímþoku-Eros                                                               Mætti ekki
IS05942/00 - Enskur Seti -
Eig/stj: Kristinn Þ. Einarsson
(Hattbakken´s Trym / Silfurskugga-Milla)

5. Dierbmes-Varres Drake                                                Mætti ekki
IS06289/01 - Enskur Pointer -
Eig/stj: Jón Asgeir Einarsson
(Agertoftens Scott / Chiba)

6. Moli                                                                                   2.eink.
IS06237/01 - Snögghærður Vorsteh -
Eig/stj: Geir Harðarsson
(Gæfu Axel / Fluga (Charleswood Fortuna))

7. Kvikneskogen´s Sparta                                                 0.eink.
IS05659/00 - Írskur Seti -
Eig/stj: Margrét Kjartansdóttir/Egill Bergmann
(NJCH Vieksa´s Nasti / NUCH Kvikneskogen´s Bless)

8. Fanntófells-Flóki                                                             0.eink.
IS05696/00 - Enskur Seti -
Eig/stj: Pétur Jónsson
(Hattbakken´s Trym / Rjúpnadals-Senja)

9. Rjúpnadals-Shiva                                                            Mætti ekki
IS04083/96 - Enskur Seti –
Eig/stj: Friðvin Guðmundsson
(Tiurhaugen´s Ingo/Silfurskugga Tessa)

10. Spjeldberget´s Why T                                                  0.eink.
IS07163/03 - Enskur Seti -
Eig/stj: Ólafur Erling Ólafsson
(DK BR J CH Nordvestjyden´s Martell / Bjorktun Lady In Red)



Árangur prófsins 19. september 2003 (Próf nr. 5003-05) á AUÐKÚLUHEIÐI

DÓMARI: Vigdis Nymark

Unghundaflokkur

1. Töfra Swan Dive Doppa 0.eink. 20/03/2002
IS06602/02 - Snögghærður Vorsteh -
Eig/stj: Rafnkell Jónsson
(Atlevågens Casper / N S Uch ISCH Veidinn’s Frv Valdís Víkingafrú)


2. Rjúpnadals Þruma Mætti ekki 08/10/2001
IS06405/01 - Enskur Seti -
Eig/stj.: Hlynur Örn Gissurarsson
(Tiurhaugen´s Ingo / N Uch Vigdaætta´s Vega)


3. Töfra Goose Stalker Hera Mætti ekki 20/03/2002
IS06602/02 - Snögghærður Vorsteh -
Eig/stj: Sverrir Tryggvason
(Atlevågens Casper / N S Uch ISCH Veidinn’s Frv Valdís Víkingafrú)


4. Kvern. Husavíkur Odin 0.eink.
IS06861/02 - Enskur Seti –
Eig/stj: Oddur Örvar Magnússon
(Skillevatne´s Sarek / Skillevatne´s Tyra)


5. Töfra Quail Magnet Mætti ekki 20/03/2002 
IS06603/02 - Snögghærður Vorsteh -
Eig/stj: Elías Elíasson
(Atlevågens Casper / N S Uch ISCH Veidinn’s Frv Valdís Víkingafrú)


6. Theo 0.eink. 26/03/2002
IS06690/02 - Snögghærður Vorsteh -
Eig/stj: Svanur Guðmundsson
(Radbach´s Silver Bullet / Gæfu Alma)


7. Rjúpnadals Drífa 0.eink. 08/10/2001
IS06403/01 - Enskur Seti -
Eig/stj.: Erlendur Jónsson
(Tiurhaugen´s Ingo / N Uch Vigdaætta´s Vega)


8. Helguhlíðar Skotta 0.eink.
IS06568/02 - Írskur Seti -
Eig/stj.: Margrét Kjartansdóttir
(Garpur / Kvikneskogens Sparta)


9. Rjúpnadals Mosi 0.eink. 08/10/2001 
IS06402/01 - Enskur Seti -
Eig/stj: Kristján Aðalsteinsson
(Tiurhaugen´s Ingo / N Uch Vigdaætta´s Vega)


10. Rugdelias KMS Teitur 0.eink. 15/02/2002 
IS06746/02 - Snögghærður Vorsteh -
Eig/stj: Kjartan Antonsson/ Kjartan Guðbrandsson (eða eig.)
(Geggens Solo / Rugdelia´s IBM Messalina)


11. Töfra Ptarmigan´s Terror 0.eink. 20/03/2002 
IS06605/02 - Snögghærður Vorsteh -
Eig/stj: M. Karlsdóttir, B. Antonsson/ Berþór Antonsson
(Atlevågens Casper / N S Uch ISCH Veidinn’s Frv Valdís Víkingafrú)


12. Töfra Duck Out of Luck Nero Mætti ekki 20/03/2002 
IS06598/02 - Snögghærður Vorsteh -
Eig/stj: Kjartan Sigurðsson
(Atlevågens Casper / N S Uch ISCH Veidinn’s Frv Valdís Víkingafrú)


13. Rjúpnadals Seifur 0.eink. 08/10/2001
IS06400/01 - Enskur Seti -
Eig/stj: Jóhann H. Sigurðsson
(Tiurhaugen´s Ingo / N Uch Vigdaætta´s Vega)


----------------------------------------------------------------------------------------

Keppnisflokkur haldinn á Mosfellsheiði 18. október 2003

Dómari : Per Arne Watle og Erlendur Jónsson

Prófstjóri : Ferdinand Hansen

 

Nafn hunds

Ættb. nr.

Eigandi  /  leiðandi

Einkunn

Aths

Hrímþoku Eros 

IS06237/01    - Enskur Seti

Kristinn Einarsson

1.sæti.

Tiurhaugens Ingo

IS03927/96   -  Enskur Seti

Ferdinand Hansen

2.sæti.

Fanntófells Flóki

IS05696/00      Enskur Seti

Pétur Jónsson

0.sæti.

ISCH Gæfu-Beretta

IS04173/96   - Snögghærður Vorsteh

Pétur Alan Guðmundsson

 

0. sæti.

 

Kvikneskogen´s Sparta

IS05659/00    -

Írskur Seti

Egill Bergmann

0. sæti.

Gæfu-Dögg "Zelda"

IS05430/99   - Snögghærður Vorsteh

Kjartan Antonsson

0. sæti.

Kjelatinds Píla 

Vantar nr.       Bretoni

Sig. Ben. Björnsson

0. sæti.

IS CH Karacanis Donna

IS05981/01       - Enskur Pointer

Ásgeir Heiðar

0. sæti.

 

 

Opinn flokkur haldinn á Mosfellsheiði 18. október 2003

Dómari : Per Arne Watle

Prófstjóri : Ferdinand Hansen

 

BESTI HUNDUR PRÓFSINS VAR

Tiurhaugens Ingo

sem Ferdinad Hansen leiddi í prófinu.

 

Nafn hunds

Ættb. nr.

Eigandi