Fuglahundadeild mynd 6
Leita á vefsíðu

Póstlisti




Á döfinni

Meira...


Heimsóknir: 4343354

Fréttir


Úrslit úr prófum árið 2005

31.12.2005
Stækka mynd
------------------------------------------------------------------------------------------

KEPPNIS FLOKKUR 09. Október

Dómarar prófsins eru: Jan Telhaug og Ferdinand Hansen

Fulltrúi HRFÍ: Pétur Alan

Prófstjóri er: Ólafur Erling


Fyrsta Sæti: Dímon
Annað Sæti: Moli

1 Töfra HETTA
IS06601/02
Snögghærður Vorsteh
Eigandi: Svafar Ragnarsson
Stj. Svafar Ragnarsson Ekkert Sæti

2 Sterne II du Petit Mona
IS06495/02
Enskur Seti
Eigandi: Vilhjálmur Ólafsson
Stj. Vilhjálmur Ólafsson Ekkert Sæti

3 Hrímþoku EROS
IS05942/00
Enskur setter
Eigandi: Kristinn Einarsson
Stj. Kristinn Einarsson Ekkert Sæti

4 Dímon
IS05904/00
Snögghærður Vorsteh
Eigandi: Jón Garðar Þórarinsson
Stj. Jón Garðar Þórarinsson 1.Sæti

5 Töfra Duck out of Luck NERO
IS06598/02
Snögghærður Vorsteh
Eigandi: Kjartan Sigurðsson
Stj. Kjartan Sigurðsson Mætti ekki

6 Spjeldberged's Why-T
IS07163/03
Enskur setter
Eigandi: Ólafur Erling Ólafsson
Stj. Ólafur Erling Ólafsson Ekkert Sæti

7 ISCH Dierbmes - Varres Drake
IS06289/01
Enskur Pointer
Jón Asgeir Einarsson/Ásgeir Heiðar
Stj. Jón Ásgeir Ekkert Sæti


8 Moli
IS06237/01
Snögghærður Vorsteh
Eigandi: Geir Harðarson
Stj. Pétur Alan Guðmundsson 2.Sæti

9 Óðinn
IS06695/02
Snögghærður Vorsteh
Eigandi: Einar Hallsson
Stj. Einar Hallsson Ekkert Sæti



----------------------------------------------------------------------------------------

OPINN FLOKKUR 08. Okt.

Dómari prófsins er: Jan Telhaug

Fulltrúi HRFÍ er: Pétur Alan

Prófstjóri er: Ólafur Erling

Besti hundur prófsins var Hrímþoku EROS


1 ISCH Dierbmes - Varres Drake
IS06289/01
Enskur Pointer
Jón Asgeir Einarsson/Ásgeir Heiðar
Stj. Jón Ásgeir Mætti ekki

2 Töfra Goose Stalker HERA
IS06602/02
Snögghærður Vorsteh
Eigandi: Sverrir Tryggvason
Stj. Sverrir Tryggvason 0.eink.

3 Hrímþoku EROS
IS05942/00
Enskur setter
Eigandi: Kristinn Einarsson
Stj. Kristinn Einarsson 1. eink.

4 Moli
IS06237/01
Snögghærður Vorsteh
Eigandi: Geir Harðarson
Stj. Pétur Alan Guðmundsson 0. eink.

5 Sterne II du Petit Mona
IS06495/02
Enskur Seti
Eigandi: Vilhjálmur Ólafsson
Stj. Vilhjálmur Ólafsson 2.eink.

6 EMBLA av Rustböle
IS06086/01
Gordon Setter
Eigandi: Ólafur Örn Ragnarsson
Stj. Ólafur Örn Ragnarsson Mætti ekki

7 Töfra HETTA
IS06601/02
Snögghærður Vorsteh
Eigandi: Svafar Ragnarsson
Stj. Svafar Ragnarsson 1. eink.

8 Theo
IS06906/02
Snögghærður Vorsteh
Eigandi; Svanur
Stj. Svanur 0. eink.


--------------------------------------------------------------------------------------------------


UNGHUNDA FLOKKUR 7. Okt.

Dómari prófsins er: Jan Telhaug

Fulltrúi HRFÍ: Pétur Alan

Prófstjóri er: Ólafur Erling

Besti hundur prófsins er Töfra Field of Gold Móa


1 Vatnsenda Karri
IS08107/04
Enskur Pointer
Eigandi: Anton Egilsson
Stj. Anton Egilsson 2. eink.

2 Ljóssins Björt (Skotta)
IS07877/04
Snögghærður Vorsteh
Eigandi: Dagrún Ólafsdóttir
Stj. Jón Hákon Bjarnason 0. eink.

3 Beta
IS08234/04
Snögghærður Vorsteh
Eigandi: Hafsteinn Davíðsson
Stj. Hafsteinn Davíðsson Mætti ekki

4 Skerðingstaða Píla
IS08435/05
Snögghærður Vorsteh
Eigandi: Sæþór Steingrímsson
Stj. Sæþór Steingrímsson 0. eink.

5 Óðinn
IS09072/05
Snögghærður Vorsteh
Eigandi: Jón Hjaltalín
Stj. Jón Hjaltalín 3.eink.

6 Nói
IS09075/05
Snögghærður Vorsteh
Eigandi: Gunnar Páll Jónsson
Stj. Gunnar Páll Jónsson 0. eink.

7 Töfra Field of Gold Móa
IS08191/04
Snögghærður Vorsteh
Eigandi: Rafnkell Jónsson
Stj. Rafnkell Jónsson 1. eink.

--------------------------------------------------------------------------------------

OPINN FLOKKUR 07. Okt.

Dómari prófsins er: Pétur Alan

Fulltrúi HRFÍ er: Pétur Alan

Prófstjóri er: Ólafur Erling

Besti hundur prófsins var Zeta


1 Töfra HETTA
IS06601/02
Snögghærður Vorsteh
Eigandi: Svafar Ragnarsson
Stj. Svafar Ragnarsson 2. eink.

2 Sterne II du Petit Mona
IS06495/02
Enskur Seti
Eigandi: Vilhjálmur Ólafsson
Stj. Vilhjálmur Ólafsson 2.eink.

3 EMBLA av Rustböle
IS06086/01
Gordon Setter
Eigandi: Ólafur Örn Ragnarsson
Stj. Ólafur Örn Ragnarsson 0. eink.

4 Zeta
IS06236/01
Snögghærður Vorsteh
Eigandi: Steinar Ágústsson
Stj. Steinar Ágústsson 1. eink.

5 ISCH Dierbmes - Varres Drake
IS06289/01
Enskur Pointer
Jón Asgeir Einarsson/Ásgeir Heiðar
Stj. Jón Ásgeir 0.eink.

6 Töfra Duck out of Luck NERO
IS06598/02
Snögghærður Vorsteh
Eigandi: Kjartan Sigurðsson
Stj. Kjartan Sigurðsson 0.eink.

7 Spjeldberged's Why-T
IS07163/03
Enskur setter
Eigandi: Ólafur Erling Ólafsson
Stj. Ólafur Erling Ólafsson 0. eink.

8 Theo
IS06906/02
Snögghærður Vorsteh
Eigandi; Svanur
Stj. Svanur 0. eink.

9 Óðinn
IS06695/02
Snögghærður Vorsteh
Eigandi: Einar Hallsson
Stj. Einar Hallsson 1. eink.

-----------------------------------------------------------------------------------------

UNGHUNDA FLOKKUR 7. Okt.

Dómari prófsins er: Ferdinand Hansen

Fulltrúi HRFÍ: Pétur Alan

Prófstjóri er: Ólafur Erling

Besti hundur prófsins er Vatnsenda Karri


1 Ljóssins Björt (Skotta)
IS07877/04
Snögghærður Vorsteh
Eigandi: Dagrún Ólafsdóttir
Stj. Jón Hákon Bjarnason 0. eink.

2 Skerðingstaða Píla
IS08435/05
Snögghærður Vorsteh
Eigandi: Sæþór Steingrímsson
Stj. Sæþór Steingrímsson 0. eink.

3 Beta
IS08234/04
Snögghærður Vorsteh
Eigandi: Hafsteinn Davíðsson
Stj. Hafsteinn Davíðsson Mætti ekki

4 Töfra Field of Gold Móa
IS08191/04
Snögghærður Vorsteh
Eigandi: Rafnkell Jónsson
Stj. Rafnkell Jónsson 0. eink.

5 Nói
IS09075/05
Snögghærður Vorsteh
Eigandi: Gunnar Páll Jónsson
Stj. Gunnar Páll Jónsson 0.eink.

6 Óðinn
IS09072/05
Snögghærður Vorsteh
Eigandi: Jón Hjaltalín
Stj. Jón Hjaltalín 0. eink.

7 Vatnsenda Karri
IS08107/04
Enskur Pointer
Eigandi: Anton Egilsson
Stj. Anton Egilsson 2. eink.



--------------------------------------------------------------------------------------

KEPPNIS FLOKKUR 11. september

Dómarar prófsins eru: Kjell Duedahl og Ådne Norheim

Fulltrúi HRFÍ: Pétur Alan

Prófstjóri er: Jón Garðar

Fyrsta Sæti: Töfra Hetta


1 Töfra HETTA
IS06601/02
Snögghærður Vorsteh
Eigandi: Svafar Ragnarsson
Stj. Svafar Ragnarsson 1.Sæti

2 Moli
IS06237/01
Snögghærður Vorsteh
Eigandi: Geir Harðarson
Stj. Pétur Alan Guðmundsson 2.Sæti.

3 Dímon
IS05904/00
Snögghærður Vorsteh
Eigandi: Jón Garðar Þórarinsson
Stj. Jón Garðar Þórarinsson 3.Sæti.
 
4 Hrímþoku EROS
IS05942/00
Enskur setter
Eigandi: Kristinn Einarsson
Stj. Kristinn Einarsson 4.Sæti

5 ISCH Dierbmes - Varres Drake
IS06289/01
Enskur Pointer
Jón Asgeir Einarsson/Ásgeir Heiðar
Stj. Jón Ásgeir 5.Sæti

6 Ylfa
IS06259/01
Írskur setter
Eigandi: Guðjón Arinbjarnarson
Stj. Guðjón Arinbjarnarson Ekkert Sæti

7 Töfra Duck out of Luck NERO
IS06598/02
Snögghærður Vorsteh
Eigandi: Kjartan Sigurðsson
Stj. Sverrir Tryggvason Ekkert Sæti
 
8 Spjeldberged's Why-T
IS07163/03
Enskur setter
Eigandi: Ólafur Erling Ólafsson
Stj. Ólafur Erling Ólafsson Ekkert Sæti

9 IS CH Gæfu Beretta
IS04173/93
Snögghærður Vorsteh
Eigandi: Pétur Alan Guðmundsson
Stj. Pétur Alan Guðmundsson Ekkert Sæti
 
10 Kvikneskogen´s Sparta
IS05659/00
Írskur Seti
Eigandi: Margrét Kjartansdóttir/ Egill Bergmann
Stj. Egill Bergmann Ekkert Sæti

11 Sterne II du Petit Mona
IS06495/02
Enskur Seti
Eigandi: Vilhjálmur Ólafsson
Stj. Vilhjálmur Ólafsson Ekkert Sæti




---------------------------------------------------------------------------------------------------

UNGHUNDA FLOKKUR 10. september

Dómari prófsins er: Ådne Norheim

Fulltrúi HRFÍ: Pétur Alan

Prófstjóri er: Jón Garðar

Besti hundur prófsins er Vatnsenda Nóra



1 Amscot Diva Bell
IS08098/04
Gorden Setter
Eigandi: Guðrún Jónsdóttir 0. eink.

2 Vatnsenda Æsa
IS008102/04
Enskur Pointer
Svafar Magnússon 0. eink.

3 Ljóssins Björt (Skotta)
IS07877/04
Snögghærður Vorsteh
Eigandi: Dagrún Ólafsdóttir
Stj. Jón Hákon Bjarnason 2. eink.

4 Vatnsenda Nóra
IS08105/04
Enskur Pointer
Eigandi: Birgitta Nilsdóttir / Gunnar Gunnarsson 2. eink.

5 Töfra Drífa
IS ?
Snögghærður Vorsteh
Eigandi: Þórhallur Kristjánsson
Stj. Þórhallur Kristjánsson 0. eink.

6 Vatnsenda Gassi
IS08104/04
Enskur Pointer
Eigandi: Ingibjörg Magnúsdóttir
Stj. Ásgeir Heiðar 0.eink.

-----------------------------------------------------------------------------------------------

OPINN FLOKKUR 10. september

Dómari prófsins er: Kjell Duedahl

Fulltrúi HRFÍ: Pétur Alan

Prófstjóri er: Jón Garðar

Besti hundur prófsins er Why-T


1 Theo
IS06906/02
Snögghærður Vorsteh
Eigandi; Svanur
Stj. Svanur 0.Eink.

2 Töfra HETTA
IS06601/02
Snögghærður Vorsteh
Eigandi: Svafar Ragnarsson
Stj. Svafar Ragnarsson 0.Eink.

3 Ylfa
IS06259/01
Írskur setter
Eigandi: Guðjón Arinbjarnarson
Stj. Guðjón Arinbjarnarson 0.Eink.

4 EMBLA av Rustböle
IS06086/01
Gordon Setter
Eigandi: Ólafur Örn Ragnarsson
Stj. Ólafur Örn Ragnarsson 0.Eink.

5 Töfra Goose Stalker HERA
IS06602/02
Snögghærður Vorsteh
Eigandi: Sverrir Tryggvason
Stj. Sverrir Tryggvason Mætti Ekki

6 Helguhlíðar SKOTTA
IS06568/02
Írskur setter
Eigandi: M.Kjart./E.Berg.
Stj. Margrét Kjartansdóttir 0.Eink.

7 Töfra Duck out of Luck NERO
IS06598/02
Snögghærður Vorsteh
Eigandi: Kjartan Sigurðsson
Stj. Sverrir Tryggvason 0.Eink.

8 Spjeldberged's Why-T
IS07163/03
Enskur setter
Eigandi: Ólafur Erling Ólafsson
Stj. Ólafur Erling Ólafsson 1.Eink.

9 Kjelatind’s PILA
IS04411/97
Breton
Eigandi: Sigurður Ben Björnsson
Stj. Sigurður Ben.Björnsson Mætti Ekki

10 ISCH Dierbmes - Varres Drake
IS06289/01
Enskur Pointer
Jón Asgeir Einarsson/Ásgeir Heiðar
Stj. Jón Ásgeir 3.Eink.

11 Moli
IS06237/01
Snögghærður Vorsteh
Eigandi: Geir Harðarson
Stj. Pétur Alan Guðmundsson 1.Eink.

12 Morgundögg í Apríl
IS08619/05
Breton
Eigandi: Sigurður Ben.Björnsson
Stj. Sigurður Ben.Björnsson Mætti Ekki




----------------------------------------------------------------------------------------------------

UNGHUNDA FLOKKU R 9. sept

Dómari prófsins er: Kjell Duedahl

Fulltrúi HRFÍ: Pétur Alan

Prófstjóri er: Jón Garðar

Besti hundur prófsins er Vatnsenda Nóra


1 Vatnsenda Æsa
IS008102/04
Enskur Pointer
Svafar Magnússon 0. eink.

2 Ljóssins Björt (Skotta)
IS07877/04
Snögghærður Vorsteh
Eigandi: Dagrún Ólafsdóttir
Stj. Jón Hákon Bjarnason 2. eink.

3 Vatnsenda Nóra
IS08105/04
Enskur Pointer
Eigandi: Birgitta Nilsdóttir / Gunnar Gunnarsson 1. eink.

4 Töfra Drífa
IS ?
Snögghærður Vorsteh
Eigandi: Þórhallur Kristjánsson
Stj. Þórhallur Kristjánsson 2. eink.

5 Vatnsenda Gassi
IS08104/04
Enskur Pointer
Eigandi: Ingibjörg Magnúsdóttir
Stj. Ásgeir Heiðar 1.eink.

6 Amscot Diva Bell
IS08098/04
Gorden Setter
Eigandi: Guðrún Jónsdóttir 0. eink.

----------------------------------------------------------------------------------------------

OPINN FLOKKUR 09. september

Dómari prófsins er: Ådne Norheim

Fulltrúi HRFÍ: Pétur Alan

Prófstjóri er: Jón Garðar

Besti hundur prófsins er Dímon


1 Kjelatind’s PILA
IS04411/97
Breton
Eigandi: Sigurður Ben Björnsson
Stj. Sigurður Ben.Björnsson Mætti Ekki

2 Moli
IS06237/01
Snögghærður Vorsteh
Eigandi: Geir Harðarson
Stj. Pétur Alan Guðmundsson Mætti Ekki

3 Theo
IS06906/02
Snögghærður Vorsteh
Eigandi; Svanur
Stj. Svanur 0.Eink.

4 EMBLA av Rustböle
IS06086/01
Gordon Setter
Eigandi: Ólafur Örn Ragnarsson
Stj. Ólafur Örn Ragnarsson 0.Eink.

5 Spjeldberged's Why-T
IS07163/03
Enskur setter
Eigandi: Ólafur Erling Ólafsson
Stj. Ólafur Erling Ólafsson 0.Eink.

6 Helguhlíðar SKOTTA
IS06568/02
Írskur setter
Eigandi: M.Kjart./E.Berg.
Stj. Margrét Kjartansdóttir 0.Eink.

7 Töfra Goose Stalker HERA
IS06602/02
Snögghærður Vorsteh
Eigandi: Sverrir Tryggvason
Stj. Sverrir Tryggvason 0.Eink.

8 Morgundögg í Apríl
IS08619/05
Breton
Eigandi: Sigurður Ben.Björnsson
Stj. Sigurður Ben.Björnsson Mætti Ekki

9 Dímon
IS05904/00
Snögghærður Vorsteh
Eigandi: Jón Garðar Þórarinsson
Stj. Jón Garðar Þórarinsson 1.Eink.

10 Töfra HETTA
IS06601/02
Snögghærður Vorsteh
Eigandi: Svafar Ragnarsson
Stj. Svafar Ragnarsson 1.Eink.

11 Töfra Duck out of Luck NERO
IS06598/02
Snögghærður Vorsteh
Eigandi: Kjartan Sigurðsson
Stj. Sverrir Tryggvason 0.Eink.

12 Ylfa
IS06259/01
Írskur setter
Eigandi: Guðjón Arinbjarnarson
Stj. Guðjón Arinbjarnarson Mætti Ekki

13 Hrímþoku EROS
IS05942/00
Enskur setter
Eigandi: Kristinn Einarsson
Stj. Kristinn Einarsson Mætti Ekki


----------------------------------------------------------------------------------------------------


KEPPNISFLOKKUR 01. MAÍ

Dómari prófsins er: Edgar Henriksen / Pétur Alan

Fulltrúi HRFÍ er: Guðjón Arinbjörnsson

Prófstjóri er: Egill Bergmann

Sæti skipast þannig:

Drake Pointer 1. Sæti
Dímon Vorsteh 2. Sæti
Óðinn Vorsteh 3. Sæti

1 Gæfu Dögg
IS05430/99
Snögghærður Vorsteh
Kjartan Antonsson
(Hultbacken' Ajax / Skimmeins´Fame) 0. Sæti 01/05/1999

2 ISCH Dierbmes - Varres Drake
IS06289/01
Enskur Pointer
Jón Asgeir Einarsson/Ásgeir Heiðar
(Agertoften Scott / Chiba) 1. Sæti 02/07/2001

3 Hrímþoku Eros
IS05942/00
Enskur seti
Kristinn Einarsson
(Hattbakken´s Trym / Silfurskugga-Milla) 0. Sæti 28/06/2000

4 Dímon IS05904/00
Snögghærður Vorsteh
Jón Garðar Þórarinsson
(Radbach´s Silver Bullet / Gæfu Alma) 2. Sæti 01/06/2000

5 Tiurhaugens Ingo IS03927/96
Enskur Seti
Ferdinand Hansen
(Heggebakkens Fant / Tiurhaugens Bess) Mætti ekki 10/02/1995

6 Kvern. Husavíkur Odin
IS06861/02
Enskur Seti
Oddur Örvar Magnússon
(Skillevatne´s Sarek / Skillevatne´s Tyra) 0. Sæti 27/12/2001

7 Óðinn
IS06695/02
Snögghærður Vorsteh
Einar Hallsson
(Radbach´s Silver Bullet / Gæfu Alma) 3. Sæti 26/03/2002

8 Sterne II du Petit Monastere
IS06495/02
Enskur Seti
Vilhjálmur Ólafsson
(Petimonaster Nyroca / Mouette du Petit Monastere) 0. Sæti 23/01/2001

9 Kvikneskogen´s Sparta
IS05659/00
Írskur Seti
Margrét Kjartansdóttir/Egill Bergmann
(NJCH Vieksa´s Nasti / NUCH Kvikneskogen´s Bless) 0. Sæti 21/02/1999

10 Ylfa
IS06259/01
Írskur Seti
Guðjón S. Arinbjörnsson
(Gassi / Eðal Bóel) 0. Sæti 08/03/2001

11 Tara
IS06235/01
Snögghærður Vorsteh
Sigurjón Þór Hafsteinsson
(Gæfu Axel / Charleswood Fortuna) 0. Sæti 12/05/2001


------------------------------------------------------------------------------------------------------


UNGHUNDA OG OPINN FLOKKUR 30. apríl

Dómari prófsins er: Edgar Henriksen

Fulltrúi HRFÍ er: Guðjón Arinbjörnsson

Prófstjóri er: Egill Bergmann

Besti Unghundurhundur prófsins var Skerðingsstaða Uxi

Unghundar

1 Vatnsenda Garri
IS06568/02
Pointer
Hilmar Kristinn Fr./ Kristján Sigurðsson
Vatnsenda Laxi / Karacanis Donna 0. eink. 23.01.2004

2 Skerðingsstaða Uxi
IS08434/05
Snögghærður vorsteh
Alfreð Karl
Gæfu Axel / Froyja 1. eink. 06.02.2004

3 Vatnsenda Gassi
IS08104/04
Pointer
Ingibjörg Magnúsd./ Ásgeir Heiðar
Vatnsenda Laxi / Karacanis Donna Mætti ekki23.01.2004

4 Vatnsenda Æsa
IS08102/04
Pointer
Svavar Magnússon
Vatnsenda Laxi / Karacanis Donna 2. eink. 23.01.2004

Opinn Flokkur

5 Tara
IS06235/01
Snögghærður Vorsteh
Sigurjón Þór Hafsteinsson
(Gæfu Axel / Charleswood Fortuna) 1. eink.12/05/2001

6 Helguhlíðar Skotta
IS06568/02
Írskur Seti
Margrét Kjartansdóttir
(Garpur / Kvikneskogens Sparta) 0. eink. 11/03/2002

7 ISCH Dierbmes - Varres Drake
IS06289/01
Enskur Pointer
Jón Asgeir Einarsson/Ásgeir Heiðar
(Agertoften Scott / Chiba) 2. eink. 02/07/2001

8 Ylfa
IS06259/01
Írskur Seti
Guðjón S. Arinbjörnsson
(Gassi / Eðal Bóel) 1. eink. 08/03/2001

-------------------------------------------------------------------------------------------------


OPINN FLOKKUR 30. apríl

Dómari prófsins er: Pétur Alan

Fulltrúi HRFÍ er: Guðjón Arinbjörnsson

Prófstjóri er: Egill Bergmann

Besti hundur prófsins var: Tara


1 Rugdelias KMS Teitur
IS06746/02
Snögghærður Vorsteh
Kja. Antonsson/Kja. Guðbrandsson
(Geggens Solo / Rugdelia´s IBM Messalina) 0. eink. 15/02/2002

2 Sterne II du Petit Monastere
IS06495/02
Enskur Seti
Vilhjálmur Ólafsson
(Petimonaster Nyroca / Mouette du Petit Monastere) 2. eink. 23/01/2001

3 Kvikneskogen´s Sparta
IS05659/00
Írskur Seti
Margrét Kjartansdóttir/Egill Bergmann
(NJCH Vieksa´s Nasti / NUCH Kvikneskogen´s Bless) 0. eink. 21/02/1999

4 Rjúpnadals Drífa
IS06403/01
Enskur Seti
Ferdinand Hansen
(Tiurhaugens Ingo / NUCH Vigdætta´s Vega) Mætti ekki 08/10/2001

5 Tása IS06234/01
Snögghærður Vorsteh
Einar Páll Garðarsson
(Gæfu Axel / Fluga (Charleswood Fortuna) 2.eink. 12/05/2001

6 Kvern. Husavíkur Odin
IS06861/02
Enskur Seti
Oddur Örvar Magnússon
(Skillevatne´s Sarek / Skillevatne´s Tyra) 2. eink. 27/12/2001

7 Embla av Rustbole IS06086/01
Gordon Seti
Ólafur Örn Ragnarsson
(N Uch NV-99 Flintheia´s Balder / Frida av Rustbole) 2.eink. 22/07/2000

8 Theo IS06690/02
Snögghærður Vorsteh
Svanur Guðmundsson
(Radbach´s Silver Bullet / Gæfu Alma) 0.eink. 26/03/2002

9 Ljóssins Abel
IS07231/03
Snögghærður Vorsteh
Magnús Sæmundsson
(Atlevågens Casper / Gæfu Diljá) Mætti ekki 16/03/2003


----------------------------------------------------------------------------------------------


UNGHUNDA OG OPINN FLOKKUR 29. apríl. 2005

Dómari prófsins er: Pétur Alan

Fulltrúi HRFÍ er: Guðjón Arinbjörnsson

Prófstjóri er: Egill Bergmann

Besti Unghundur prófsins var Skerðingsstaða Uxi

UF

1 Skerðingsstaða Uxi
IS08434/05
Snögghærður vorsteh
Alfreð Karl
Gæfu Axel / Froyja 1. eink. 06.02.2004

2 Vatnsenda Æsa
IS08102/04
Pointer
Svavar Magnússon
Vatnsenda Laxi / Karacanis Donna 2. eink. 23.01.2004

3 Vatnsenda Karri
IS08107/04
Pointer
Anton Egilsson
Vatnsenda Laxi / Karacanis Donna 2. eink. 23.01.2004

4 Vatnsenda Gassi
IS08104/04
Pointer
Ingibjörg Magnúsd./ Ásgeir Heiðar
Vatnsenda Laxi / Karacanis Donna Mætti ekki 23.01.2004


Opinn flokkur

5 Ylfa
IS06259/01
Írskur Seti
Guðjón S. Arinbjörnsson
(Gassi / Eðal Bóel) 2. eink. 08/03/2001

6 Helguhlíðar Skotta
IS06568/02
Írskur Seti
Margrét Kjartansdóttir
(Garpur / Kvikneskogens Sparta) 3. eink. 11/03/2002

7 ISCH Dierbmes - Varres Drake
IS06289/01
Enskur Pointer
Jón Asgeir Einarsson/Ásgeir Heiðar
(Agertoften Scott / Chiba) 1. eink. 02/07/2001

9 Tara
IS06235/01
Snögghærður Vorsteh
Sigurjón Þór Hafsteinsson
(Gæfu Axel / Charleswood Fortuna) 3. eink. 12/05/2001

------------------------------------------------------------------------------------------

OPINN FLOKKUR 29. apríl

Dómari prófsins er: Edgar Henriksen

Fulltrúi HRFÍ er: Guðjón Arinbjörnsson

Prófstjóri er: Egill Bergmann

Besti hundur prófsins var Sterne II du Petit Monastere

1 Ljóssins Abel
IS07231/03
Snögghærður Vorsteh
Magnús Sæmundsson
(Atlevågens Casper / Gæfu Diljá) Mætti ekki. 16/03/2003

2 Diana Delta Delux
IS05901/00
Snögghærður Vorsteh
Ívar Erlendsson
(Radbach´s Silver Bullet / Gæfu Alma) 2.eink. 01/06/2000

3 Óðinn
IS06695/02
Snögghærður Vorsteh
Einar Hallsson
(Radbach´s Silver Bullet / Gæfu Alma) 0. eink. 26/03/2002

4 Gæfu Dögg
IS05430/99
Snögghærður Vorsteh
Kjartan Antonsson
(Hultbacken' Ajax / Skimmeins´Fame) 2. eink. 01/05/1999

5 Embla av Rustbole
IS06086/01
Gordon Seti
Ólafur Örn Ragnarsson
(N Uch NV-99 Flintheia´s Balder / Frida av Rustbole) 0.eink. 22/07/2000

6 Tása
IS06234/01
Snögghærður Vorsteh
Einar Páll Garðarsson
(Gæfu Axel / Fluga (Charleswood Fortuna) 2.eink. 12/05/2001

7 Kvikneskogen´s Sparta
IS05659/00
Írskur Seti
Margrét Kjartansdóttir/Egill Bergmann
(NJCH Vieksa´s Nasti / NUCH Kvikneskogen´s Bless) 3. eink. 21/02/1999

8 Sterne II du Petit Monastere
IS06495/02
Enskur Seti
Vilhjálmur Ólafsson
(Petimonaster Nyroca / Mouette du Petit Monastere) 1. eink. 23/01/2001

9 Rugdelias KMS Teitur
IS06746/02
Snögghærður Vorsteh
Kja. Antonsson/Kja. Guðbrandsson
(Geggens Solo / Rugdelia´s IBM Messalina) 2. eink. 15/02/2002


----------------------------------------------------------------------------------------------------


KEPPNISFLOKKUR 17. apríl

Dómarar prófsins eru: Björn Watle og Ferdinand Hansen

Fulltrúi HRFÍ er: Ferdinand Hansen

Prófstjóri er: Kristinn Einarsson

Sæti skipast þannig:

Kvern. Husavíkur Odin 1.Sæti
Hrímþoku Eros 2.Sæti
Sterne II du Petit Monastere 3.Sæti

1 Kvern. Husavíkur Odin
IS06861/02
Enskur Seti
Oddur Örvar Magnússon
(Skillevatne´s Sarek / Skillevatne´s Tyra) 1.Sæti 27/12/2001

2 Kvikneskogen´s Sparta
IS05659/00
Írskur Seti
Margrét Kjartansdóttir/Egill Bergmann
(NJCH Vieksa´s Nasti / NUCH Kvikneskogen´s Bless) 0.Sæti 21/02/1999

3 IS CH Gæfu Beretta
IS04173/96
Snögghærður Vorsteh
Pétur Alan Guðmundsson
(Hultbackens Ajax / ISCH Skimmelns Fame) 0.Sæti 15/04/1996

4 Sterne II du Petit Monastere
IS06495/02
Enskur Seti
Vilhjálmur Ólafsson
(Petimonaster Nyroca / Mouette du Petit Monastere) 3.Sæti
23/01/2001

5 Óðinn
IS06695/02
Snögghærður Vorsteh
Einar Hallsson
(Radbach´s Silver Bullet / Gæfu Alma) 0.Sæti 26/03/2002

6 Hrímþoku Eros
IS05942/00
Enskur seti
Kristinn Einarsson
(Hattbakken´s Trym / Silfurskugga-Milla) 2.Sæti 28/06/2000

7 Vatnsenda Laxi
IS05658/00
Enskur Pointer
Guðmundur Pétursson
(Ormögas Jet Set / Jo Kells Mysa) mætti ekki 10/06/1999

8 Dímon
IS05904/00
Snögghærður Vorsteh
Jón Garðar Þórarinsson
(Radbach´s Silver Bullet / Gæfu Alma) 0.Sæti 01/06/2000



-----------------------------------------------------------------------------------------------------


UNGHUNDA FLOKKUR 16. apríl

Dómarar prófsins er: Björn Watle

Fulltrúi HRFÍ: Ferdinand Hansen

Prófstjóri er: Kristinn Einarsson

Fellt niður vegna veðurs!

----------------------------------------------------------------------------------------------------


OPINN FLOKKU R 16. apríl.

Dómari prófsins er: Ferdinand Hansen

Fulltrúi HRFÍ er: Ferdinand Hansen

Prófstjóri er: Kristinn Einarsson

Fellt niður vegna veðurs!



--------------------------------------------------------------------------------------------------------

UNGHUNDA FLOKKUR 15. apríl

Dómarar prófsins er: Ferdinand Hansen

Fulltrúi HRFÍ: Ferdinand Hansen

Prófstjóri er: Kristinn Einarsson

Besti hundur prófsins er: Vatnsenda Æsa


1 Vatnsenda Garri
IS06568/02
Pointer
Hilmar Kristinn Fr.
Donna / Laxi 0. eink. 23.01.04

2 Vatnsenda Æsa
IS08102/04
Pointer
Svavar Magnússon
Donna / Laxi 2. eink. 23.01.04

3 Skerðingsstaða Uxi
IS08434/05
Snögghærður vorsteh
Alfreð Karl
Gæfu Axel / Froyja 0. eink. 06.02.04

4 Vatnsenda Karri
IS08107/04
Pointer
Anton Egilsson
Donna / Laxi 2. eink. 23.01.04

------------------------------------------------------------------------------------------


OPINN FLOKKUR 15. apríl

Dómari prófsins er: Björn Watle

Fulltrúi HRFÍ er: Ferdinand Hansen

Prófstjóri er: Kristinn Einarsson

Besti hundur prófsins var: Kvern. Husavíkur Odin

1 Ylfa
IS06259/01
Írskur Seti
Guðjón S. Arinbjörnsson
(Gassi / Eðal Bóel 0. eink. 08/03/2001

2 Embla av Rustbole
IS06086/01
Gordon Seti
Ólafur Örn Ragnarsson
(N Uch NV-99 Flintheia´s Balder / Frida av Rustbole) 2. eink. 22/07/2000

3 Rugdelias KMS Teitur
IS06746/02
Snögghærður Vorsteh
Kja. Antonsson/Kja. Guðbrandsson
(Geggens Solo / Rugdelia´s IBM Messalina) 0. eink. 11/03/2002

4 Kvern. Husavíkur Odin
IS06861/02
Enskur Seti
Oddur Örvar Magnússon
(Skillevatne´s Sarek / Skillevatne´s Tyra) 1. eink. 27/12/2001

5 Sterne II du Petit Monastere
IS06495/02
Enskur Seti
Vilhjálmur Ólafsson
(Petimonaster Nyroca / Mouette du Petit Monastere) 1. eink. 23/01/2001

6 Tara
IS06235/01
Snögghærður Vorsteh
Sigurjón Þór Hafsteinsson
(Gæfu Axel / Charleswood Fortuna) Mætti ekki 12/05/2001

7 Dierbmes - Varres Drake
IS06289/01
Enskur Pointer
Jón Asgeir Einarsson/Ásgeir Heiðar
(Agertoften Scott / Chiba) 3. eink. 02/07/2001

8 Töfra Grouse look out Hetta
IS06601/02
Snögghærður Vorsteh
Svavar Ragnarsson
(Atlevågens Casper / N S Uch ISCH Veidinn’s Frv Valdís Víkingafrú 0. eink.
20/03/2002

9 Hrímþoku Eros
IS05942/00
Enskur seti
Kristinn Einarsson
(Hattbakken´s Trym / Silfurskugga-Milla) 3. eink. 28/06/2000

10 IS CH Gæfu Beretta
IS04173/96
Snögghærður Vorsteh
Pétur Alan Guðmundsson
(Hultbackens Ajax / ISCH Skimmelns Fame) 0. eink. 15/04/1996




----------------------------------------------------------------------------------------

UNGHUNDA FLOKKUR 2. apríl

Dómarar prófsins eru: Pétur Alan og Sigurður B. Björnsson

Fulltrúi HRFÍ: Guðjón Arinbjörnsson

Prófstjóri er: Ólafur Ragnarsson

Besti hundur prófsins er Skerðingsstaða Uxi


1 Vatnsenda Karri
IS08107/04
Pointer
Anton Egilsson
Donna / Laxi 3. eink. 23.01.04

2 Skerðingsstaða Uxi
IS08434/05
Snögghærður vorsteh
Alfreð Karl
Gæfu Axel / Froyja 2. eink. 06.02.04
 
3 Vatnsenda Garri
IS06568/02
Pointer
Hilmar Kristinn Fr./Eiríkur Kristinsson
Donna / Laxi 2. eink. 23.01.04

4 Vatnsenda Æsa
IS08102/04
Pointer
Svavar Magnússon
Donna / Laxi Mætti ekki 23.01.04

-------------------------------------------------------------------------------------------


OPINN FLOKKUR 02. apríl

Dómari prófsins er: Guðjón Arinbjarnarson

Fulltrúi HRFÍ er: Guðjón Arinbjarnarson

Prófstjóri er: Ólafur Ragnarsson

Besti hundur prófsins var Kvikneskogen´s Sparta


1 Dímon
IS05904/00
Snögghærður Vorsteh
Jón Garðar Þórarinsson
(Radbach´s Silver Bullet / Gæfu Alma) 1. eink. 01/06/2000

2 Kvikneskogen´s Sparta
IS05659/00
Írskur Seti
Margrét Kjartansdóttir/Egill Bergmann
(NJCH Vieksa´s Nasti / NUCH Kvikneskogen´s Bless) 1. eink. 21/02/1999

3 Töfra Duck Out of Luck Nero
IS06598/02
Snögghærður Vorsteh
Kjartan Sigurðsson
(Atlevågens Casper / N S Uch ISCH Veidinn’s Frv Valdís Víkingafrú) 1. eink. 20/03/2002

4 Óðinn
IS06695/02
Snögghærður Vorsteh
Einar Hallsson
(Radbach´s Silver Bullet / Gæfu Alma) 1. eink. 26/03/2002

5 Sterne II du Petit Monastere
IS06495/02
Enskur Seti
Vilhjálmur Ólafsson
(Petimonaster Nyroca / Mouette du Petit Monastere) 1. eink. 23/01/2001

6 Dierbmes - Varres Drake
IS06289/01
Enskur Pointer
Jón Asgeir Einarsson/Ásgeir Heiðar
(Agertoften Scott / Chiba) 0. eink. 02/07/2001
 
7 Tara

IS06235/01
Snögghærður Vorsteh
Sigurjón Þór Hafsteinsson
(Gæfu Axel / Charleswood Fortuna) 2. eink. 12/05/2001
 
8 Helguhlíðar Skotta
IS06568/02
Írskur Seti
Margrét Kjartansdóttir
(Garpur / Kvikneskogens Sparta) 2. eink. 11/03/2002
 
9 Rugdelias KMS Teitur
IS06746/02
Snögghærður Vorsteh
Kja. Antonsson/Kja. Guðbrandsson
(Geggens Solo / Rugdelia´s IBM Messalina) 2. eink. 15/02/2002
 
10 Töfra Goose Stalker Hera
IS06602/02
Snögghærður Vorsteh
Sverrir Tryggvason
(Atlevågens Casper / N S Uch ISCH Veidinn’s F. Valdís Víkinga.) 2. eink. 20/03/2002


OPINN FLOKKUR 29. janúar

Dómarar prófsins voru: Pétur Alan og Sigurður B. Björnsson

Fulltrúi HRFÍ: Sig. Ben Björnsson

Prófstjóri var: Egill Bergmann

Besti hundur prófsins va Dímon


Veður var frekar vont en nóg var af fugli.
Hundar áttu þó í miklu basli með að halda þeim fuglum sem þeim gafst færi á.



1 Óðinn
IS06695/02
Snögghærður Vorsteh
Einar Hallsson
(Radbach´s Silver Bullet / Gæfu Alma) 0.eink. 26/03/2002

2 Kvikneskogen´s Sparta
IS05659/00
Írskur Seti
Margrét Kjartansdóttir/Egill Bergmann
(NJCH Vieksa´s Nasti / NUCH Kvikneskogen´s Bless) 0. eink. 21/02/1999

3 Töfra Duck Out of Luck Nero
IS06598/02
Snögghærður Vorsteh
Kjartan Sigurðsson
(Atlevågens Casper / N S Uch ISCH Veidinn’s Frv Valdís Víkingafrú) Mætti ekki 20/03/2002

4 Ylfa
IS06259/01
Írskur Seti
Guðjón S. Arinbjörnsson
(Gassi / Eðal Bóel 0. eink. 08/03/2002

5 Dímon
IS05904/00
Snögghærður Vorsteh
Jón Garðar Þórarinsson
(Radbach´s Silver Bullet / Gæfu Alma) 2. eink. 01/06/2000