Fuglahundadeild mynd 3
Leita á vefsíðu

Póstlisti




Á döfinni

Meira...


Heimsóknir: 4440970

Fréttir


Úrslit úr prófum árið 2008

31.12.2008
Stækka mynd
Veiðipróf FHD, keppnisflokkur 18.-19. október 2008

19. október, keppnisflokkur

IS  Helguhlíðar Skotta
P   ISVCH Vatnsenda Nóra
ES Hrímþoku Eros
ES Fanntófells Flóki                  
ES ISVCH Snjófjalla Dís             
V  Töfra Heiða
ES Francini´s Amicola
B   Morgun Dögg í Apríl             
IS  DKJCH Trix
IS  Kvikneskogen´s Sparta 

Engin hundur hlaut sæti.


18. október, keppnisflokkur

IS  Helguhlíðar Skotta
P   ISVCH Vatnsenda Nóra
ES Hrímþoku Eros
ES Fanntófells Flóki                   2. sæti
ES ISVCH Snjófjalla Dís             1. sæti
V  Töfra Heiða
ES Francini´s Amicola
B   Morgun Dögg í Apríl              3. sæti
IS  DKJCH Trix
IS  Kvikneskogen´s Sparta

Aðrir hundar hlutu ekki sæti.


_______________________________________________________________________

Veiðipróf FHD 20. september 2008

Unghundaflokkur 20. september 2008
 
V   Zetu Jökla
V   Ýmir
V   Zetu Jara
ES Kaldalóns Doppa
P   Vatnsenda Vera                 1. einkunn
V   Goðheima Nikký

Aðrir hundar hlutu ekki einkunn

Opinn flokkur 20. september 2008

V   Lína
W  Vinarminnis Vísir
V   Esjugrundar Spyrna
V   Esjugrundar Stígur
V   Sunna
ES Fantófells Flóki                     2. einkunn

Aðrir hundar hlutu ekki einkunn

Keppnisflokkur 21. September 2008

V   Dímon
ES Hrímþoku Eros
P   Vatnsenda Nóra                 1. sæti
V   Rugdelias KMS Teitur
V   Esjugrundar Stígur
V  Töfra Heiða

Aðrir hundar hlutu ekki sæti.


_____________________________________________________________________

Veiðipróf FHD helgina 12.-14. september 2008


Föstudagur 12. september – unghundaflokkur og opinn flokkur

Dómarar: Glenn Olsen og Guðjón Arinbjarnarson


UF Ýmir (vorsteh)                 0. einkunn
UF Vatnsenda Vera              2. einkunn
UF Kaldalóns Doppa             0. einkunn
UF Zetu Jökla                       0. einkunn
UF Goðheima Nikký              1. einkunn besti hundur í UF
UF Yrja                                 0. einkunn

OF ISVCH Snjófjalla Dís         0. einkunn
OF Esjugrundar Stígur           Mætti ekki
OF Esjugrundar Spyrna         0. einkunn
OF ISVCH Vatnsenda Nóra    2. einkunn
OF Berkjenstöllen‘s Robur     2. einkunn, besti hundur í OF


Laugardagur 13. September – unghundaflokkur og opinn flokkur

Dómarar: Glenn Olsen og Guðjón Arinbjarnarson

UF Vatnsenda Vera                 2. einkunn
UF Yrja                                    0. einkunn
UF Kaldalóns Ringo                 0. einkunn 
UF Ýmir (vorsteh)                    0. einkunn
UF Kaldalóns Doppa                0.einkunn
UF Zetu Jökla                           0. einkunn
UF Goðheima Nikký                  0. einkunn

OF Töfra Sunna                        0. einkunn
OF ISVCH Snjófjalla Dís            2. einkunn
OF ISVCH Vatnsenda Nóra       2. einkunn
OF Jarðar Fífa                           0. einkunn


Sunnudagur 14. september - keppnisflokkur

Dómarar: Glenn Olsen og Pétur Alan Guðmundsson

KF DK JCH Trix
KF Ylfa
KF ISVCH Vatnsenda Nóra         2. sæti
KF ISVCH Snjófjalla Dís
KF Dierbmes Varres Drake
KF Kvikneskogen's Sparta
KF Töfra Heiða
KF ISVCH Dímon
KF Hrímþoku Eros                       1. sæti
KF Esjugrundar Stígur
KF ISVCH Rugdelias Teitur


Aðrir hundar hlutu ekki sæti

___________________________________________________________________________

Veiðipróf Írsk setter deildar helgina 10.-12. maí


10.maí.08

Hópur 1                                                             Hópur 2

Unghundaflokkur                                               Opinn flokkur

P Vatnsenda Vera                                              ES  Ablos
V Breki                        1. einkunn                       V Töfra Hekla
V Goðheima Nikki                                                V  Esjugrundar Sprettur (Þremill)
V Zetu Jara                                                         ES Snjófjalla Dís 1. einkunn
W Trubon C Trounce                                           ES Snjófjalla Suzie Q
V Lína                          2. einkunn                       V Esjugrundar Spyrna                     2. einkunn
V Zetu Jökla                 2. einkunn


Opinn flokkur

ES Fanntófells Flóki        1. einkunn besti hundur í OF
P Vatnsenda Nóra          1. einkunn
B Morgun Dögg Í Apríl
V Töfra Sunna

Aðrir hundur hlutu ekki einkunn.


11.maí.08

Unghundaflokkur                                                                     Opinn flokkur

V Breki                                                                                     P Vatnsenda Nóra
V Zetu Jökla                                                                             V Töfra Hekla                 3 .einkunn
V Goðheima Nikki           1. einkunn                                          ES        Ablos
W Trubon C Truonce                                                                V Esjugrundar Spyrna
VLína                                                                                        ES Snjófjalla Dís            3. einkunn besti hundur í OF
P Vatnsenda Vera          1. einkunn m. HV                                V Esjugrundar Sprettur
V Zetu Jarra                                                                              ES Snjófjalla Suie Q

Aðrir hundur hlutu ekki einkunn


12.maí.08

Keppnisflokkur

V Óðinn
V Rugdelias KMS Teitur            4. sæti
ES Hrímþoku Eros
ES Fanntófells Flóki
P Vatnsenda Nóra                    1. sæti
IS Kvikneskogen´s Sparta       2. sæti
IS Helguhlíðar Skotta
B Morgun Dögg í Apríl
V Töfra Hekla
V Töfra Heiða                            5. sæti
ES Snjófjalla Dís                       3. sæti

Aðrir hundar hlutu ekki sæti.


_____________________________________________________________

Veiðipróf FHD helgina 25.-27. apríl 2008

Hópur 1
Dómari Egill Bergmann

Unghundaflokkur                                                Opinn flokkur
Vatnsenda Vera            Pointer    1. einkunn      Esjugrundar Stígur                 Vorsteh                 1. einkunn
Zetu Jökla                     Vorsteh    0. einkunn     ISVCH Zeta                             Vorsteh                 2. einkunn
Zetu Cobra                   Vorsteh    0. einkunn     Snjófjalla Húsavíkur Suzie Q   Enskur setter        2. einkunn
Zetu Garpur                  Vorsteh    0. einkun

Hópur 2
Dómari Jim Sheridan

Opinn Flokkur
INTUCH ISCH Vatnsenda Stormur Pointer         3. einkunn               Morgun Dögg í Apríl  Breton
ISCH Dierbmes Varres Drake        Pointer         0. einkunn               Helguhlíðar Skotta    Írskur setter    2. einkunn
ISCH Vatnsenda Orka                  Pointer          0. einkunn               Töfra Hekla              Vorsteh            1. einkunn 
Töfra Sunna                                 Vorsteh         0. eink                     Töfra Drífa                Vorsteh            0. einkunn
Snjófjalla Dís                                Enskur Setter1. einkunn               Ablos                       Enskur setter   0. einkunn
 


Laugardagurinn 26. apríl 2008

Hópur 3
Dómari Jim Sheridan

Unghundaflokkur                                                 Opinn flokkur
Zetu Cobra                 Vorsteh       0. einkunn     ISCH Zeta                              Vorsteh             2. einkunn
Zetu Jökla                   Vorsteh       0. einkunn     Snjófjalla Húsavíkur Suzie Q  Enskur setter    0. einkunn
Vatnsenda Vera         Pointer        1. einkunn      Esjugrundar Stígur                 Vorsteh            0. einkunn
Zetu Garpur                Vorsteh       0. einkunn     Helguhlíðar Skotta                  Írskur setter    0. einkunn
                                                                            ISCH Vatnsenda Orka            Pointer             0. einkunn

Hópur 4.
Dómari Egill Bergmann

Opinn Flokkur
Töfra Hekla           Vorsteh            0. einkunn  
Töfra Drífa             Vorsteh            0. einkunn
Töfra Sunna          Vorsteh            0. einkunn
Ablos                     Enskur setter   0. einkunn 



Sunnudagurinn 27. apríl 2008

Keppnisflokkur
Dómarar Jim Sheridan og Ferinand Hansen

ISCH Zeta                              Vorsteh
Hrímþoku Eros                       Enskur Setter         2. sæti
Helguhlíðar Skotta                 Írskur setter
Óðinn Jr.                                 Vorsteh
DKJCH Trix                              Írskur setter          4. sæti
Morgunn Dögg í Apríl              Breton
Kvikneskogen Sparta             Írskur setter
Snjófjalla Dís                          Enskur setter         1. sæti
ISCH Dierbmes Varres Drake Pointer
ISVCH Dímon                         Vorsteh                   5. sæt
Rugdeilias KMS Teitur            Vorsteh                   3. sæti




________________________________________________________________________

Veiðipróf FHD helgina 11 - 13 apríl.

Föstudagurinn 11. apríl

Unghundaflokkur                                                     Opinn flokkur

V Esjugrundar Blesa      0. einkunn                          P Vatnsenda Nóra         1. einkunn m heiðursverðlaun
V Esjugrundar Depill      0. einkunn                          ES Ablos                        2. einkunn
P Vatnsenda Vera         2. einkunn                           B Morgun Dögg í Apríl    1. einkunn
V Esjugrundar Stígur     0. einkunn                           V Rugdelias KMS Teitur 1. einkunn
V Esjugrundar Spyrna    0. einkunn                          ES Snjófalla Dís             0. einkunn
V Zetu Jökla                   0. einkunn


Laugardagurinn 12. apríl

Unghundaflokkur                                                     Opinn flokkur

V Esjugrundar Blesa       0. einkunn                         P Vatnsenda Orka         0. einkunn
V Esjugrundar Depill.      0. einkunn                         ES Ablos                        0. einkunn
P Vatnsenda Vera          1. einkunn m. HV                B Morgun Dögg í Apríl    0. einkunn
V Esjugrundar Stígur      0. einkunn                          V Skerðingstaða Píla     0. einkunn
V Esjugrundar Spyrna    0. einkunn                          V Nói                             0. einkunn
V Zetu Jökla.                  0. einkunn                           V Ljóssins Diljá             3. einkunn besti hundur í OF
V Lína.                            2. einkunn
V Esjugrundar Sprettur  0. einkunn


Sunnudagurinn 13. apríl

Keppnisflokkur

V Óðinn                     2. sæti
IS Sparta
V Teitur                     1. sæti
ES Hrímþoku Eros
ISVCH Dímon
ES Snjófjalla Dís
P Vatnsenda Nóra

___________________________________________________________________________________

Veiðipróf FHD, Ellaprófið 29.-30. mars 2008

Dómarar Ferdinand Hansen og Pétur Alan Guðmundsson

Unghundaflokkur

Vatnsenda Vera  Pointer       2. einkunn besti hundur í UF
Esjugrundar Spyrna    Vorsteh         3. einkunn
Breki Vorsteh       0. einkunn 
Esjugrundar Stígur Vorsteh       0. einkunn
Esjugrundar Depill             Vorsteh        0. einkunn

Opin flokkur

Snjófjalla Dís Enskur setter   Mætti ekki
Morgun Dögg í Apríl Breton 0. einkunn
Vatnsenda Nóra Pointer 0. einkunn    
Silva SGT Shultz Rider Weimaraner 0. einkunn
Ablos DeL'Echo DeLa Foret Enskur setter 0. einkunn
Ljóssins Diljá Vorsteh 0. einkunn

Keppnisflokkur

Töfra Heiða Vorsteh
Ylfa Írskur setter  
Rugdelias KMS Teitur Vorsteh      
Vatnsenda Nóra Pointer
Snjófjalla Dís     Enskur setter
Óðinn Vorsteh
Dímon Vorsteh 1. sæti
Kvikneskogen's Sparta Írskur setter



________________________________________________________________________________________

10. febrúar 2008 Veiðipróf FHd

Fyrsta veiðpróf ársins fór það fram við gríðarlega erfiðar aðstæður í Heiðmörk, bæði fugl styggur og mjög mikill snjór. Það var með ólíkindum hvað unghundarnir héldu út, en þeir hlupu 6-7 slepp og voru með uppí rúmar 100 mínútur á hlaupum. Leikar fóru þannnig.

Unghundaflokkur

Vorsteh Esjugrundar Spyrna                     0. einkunn
Vorsteh Esjugrundar Stígur                       Mætti ekki
Vorsteh Esjugrundar Sprettur (Þremill)     3. einkunn
Vorsteh Esjugrundar Depill                       2. einkunn Besti hundur prófs.
Weimaraner Vinarminnis Vísir                    0. einkunn